• 656เข้าชม
  • 3ตอบกลับ

เด็กมอมแมม คนเดิมคิดถึงทุกคน มาอวยพรวันปีใหม่ให้ค่ะค่ะ [คัดลอกลิงค์]

ถอยกลับ ถัดไป
ออฟไลน์ญาดา

เงิน
10414
หายไปเกือบปี กลับมาอีกทีก็ทำให้นึกถึงบรรยากาสเดิม เพื่อนๆ พี่ๆน้องๆทั้งหลาย
หวังว่าทุกคนคงสบายดี กันทุกคนนะค่ะ 
 วันนี้ได้มีโอกาสกลับมาอีก และจะพยายามหาเวลามาคุยด้วยเหมือนเดิมนะค่ะ
งานเยอะซะไม่มีเวลาคุยกับเพื่อนทั้งในโลกไซเบอ และนอกไซเบอเลย
อาจจะเจอพี่ตู่ในเฟส และปอ พอแวปปปป เท่านั้นเอง 

พี่ตู่ขอบคุณมากกกกกที่ยังห่วงน้องคนนี้เสมอ  และการ์ตูนแมวจี้สุดน่ารักที่แนะนำมาให้     และปอด้วยนะที่ยังไม่ลืมกัน

สุดท้ายนี้ ขอให้พี่มายา  พี่ส้ม  พี่ซัง พี่น้ำ  พี่เต้าหู้ พี่จอย  และอีกหลายพี่
เจณ  ปอ  เจ หวาน  อ้น  น้องดำ ใครหว่า? อีกเยอะแยะที่ไม่ได้เอยนาม
มีความสุขมากกกกกทุกๆๆๆๆคนนะค่
จะปีใหม่แล้วขอให้พบเจอแต่สิ่งดีๆ กันทุกคน สุขภาพแข็งแรงนะค่ะ

ให้คะแนนโพสต์ตามความรู้สึกคุณ

สุดยอด

เศร้า

น่าตลก

แฮปปี้

โกรธ

เบื่อ

ผวา
ออฟไลน์janekiku

เงิน
3525
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 1*  โพสต์เมื่อ: 2011-12-28
คิดถึงเหมือนกันคะ
ออฟไลน์sait26

เงิน
4938
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 2*  โพสต์เมื่อ: 2012-01-29
คิดถึง จุ๊บๆๆ
ออฟไลน์maya-1111

เงิน
1299
เฉพาะตอบกลับของผู้โพสต์ 3*  โพสต์เมื่อ: 2012-03-19

ยังคิดถึงอยู่เสมอ ว่างเมื่อไหร่ก็แวะมาน่ะ